CÂU LẠC BỘ MÔI TRƯỜNG 360
Hãy đăng nhập để sử dụng tối đa các công cụ của diễn đàn

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng nhập để sử dụng tối đa các công cụ của diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé!

4 posters

Go down

Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé! Empty Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé!

Bài gửi by Nguyen_Tuan_Anh 9/6/2008, 2:42 pm

[b]

Đây có lẽ là điều mà chúng ta nên quan tâm, ở những nơi ô nhiễm các em mới thấy được tác hại và tác động xấu của nó đến môi trường ( Gồm cỏ cây hoa lá, và cả sinh vật nữa )

Nguyen_Tuan_Anh

Nam

Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé! Empty Re: Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé!

Bài gửi by bigirl_2612 9/6/2008, 9:01 pm

Hic xem mà chậm thế này làm sao phát biểu cảm xúc đây. :confused:

bigirl_2612

Nữ

Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé! Empty Re: Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé!

Bài gửi by meo meo 10/6/2008, 1:03 am

Khổ thế! Phải cày đêm mới xem được clip thông suốt 1 tí may ra hiểu hiểu.Híc. Hình như đây là clip của các em học sinh làm như bài tập thì phải, sao hồi xưa mình ko được làm thế nhỉ?
Tớ thấy các em làm được như thế thì thật giỏi tuy ý tưởng chưa được độc đáo lắm( mà thực ra tớ cũng chẳng có ý tưởng j hay hơn các em ý đâu híchíc) nhưng những j các em ý truyền tải hầu như mọi người đều bít cả rùi nên chưa gây được ấn tượng mạnh với tớ. Nhưng làm thế này là siêu lắm rùi. Phục phục
meo meo
meo meo

Nữ

Character sheet
Tên thật!:
Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé! Left_bar_bleue30/30Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé! Empty_bar_bleue  (30/30)
Giới tính ( đàn ông hay là....):
Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé! Left_bar_bleue100/100Ô nhiễm không khí - Qua Clip này các em có thấy điều gì không, hãy để lại cảm tưởng của mình bằng chữ viết trong phần Post Repy nhé! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửi by Nguyen_Tuan_Anh 11/6/2008, 4:44 am

Từ những cái đơn giản nhất mà các em ấy đã làm được, thì chúng ta, những sinh viên mang trong mình những khối kiến thức lớn lao không có lý gì để nói là không thể làm được, nhưng mà làm gì, từ từ anh sẽ nói

Chúng ta làm dựa trên tinh thần hiểu biết, sự hiểu biết này giống hệt sự hiểu biết sơ cấp của các em. Biết là phải gìn giữ môi trường trong lành. Nhưng gìn giữ thế nào , tại sao lại thế ?

Đó mới chính là nhiệm vụ của chúng ta- Bằng phương tiện, kỹ năng và lối sống tập thể, hãy cho tất cả các bạn biết rằng

Con người chỉ là 1 yếu tố của môi trường, con người không thể tạo ra hết môi trường nhưng đồng thời là một sinh vật biết cách phá hủy môi trường. Cái đơn giản nằm từ ý thức nhỏ nhất , còn những ý thức lớn nhất họ chưa thể khắc phục được là do lợi nhuận, là do sức ham muốn vươn đến một thế giới văn minh - khoa học - tiến bộ - công nghệ.

Để khắc phục hậu quả thì 80% việc phải làm là xem lại ý thức Bảo Vệ Môi Trường của chính mình
Còn lại 20% là việc khắc phục ô nhiễm của các thế hệ sản xuất công nghiệp trên toàn thế giới!

Anh Tuấn Anh!

Nguyen_Tuan_Anh

Nam

Bài gửi by k09 3/4/2010, 10:17 am

cha tai nao xem dc ca.y tuong cua ban hay nhang ma minh ko xem dc nhu khong co

k09

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics