CÂU LẠC BỘ MÔI TRƯỜNG 360
Hãy đăng nhập để sử dụng tối đa các công cụ của diễn đàn

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng nhập để sử dụng tối đa các công cụ của diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Click chuột ký cam kết bảo vệ gấu!

Go down

Click chuột ký cam kết bảo vệ gấu! Empty Click chuột ký cam kết bảo vệ gấu!

Bài gửi by envietnam 29/6/2009, 2:25 pm

Hi các bác. I'm coming back, he he

Không biết có nhiều bác ghé thăm forum này không nhỉ? Em post bài "Cam kết bảo vệ gấu trực tuyến" mà chưa thấy bác nào vào reply ủng hộ cả. Hu hu. Bi h em thông báo lại nhá. Bác nào đã vô đây thì ủng hộ một chữ ký on9 cam kết bảo vệ gấu nha, hay có thắc mắc j thì cứ pót lên cho anh em cũng thảo luận nhá.

Bên em (Trung tâm Giáo dục Thiên nhiên ENV) đang tiến hành chiến dịch vận động người dân ký cam kết bảo vệ gấu cả offline và on9 ạ. Ký cam kết bảo vệ gấu offline thì diễn ra cũng đã lâu và ENV đã thu thập được hơn 30.000 chữ ký ủng hộ. Nhưng "Cam kết bảo vệ gấu" trực tuyến là một chuyên mục rất mới, rất hot (hihi) trên trang chủ http://www.thiennhien.org của ENV.

Các bác hãy bỏ chút ít thời gian ghé thăm trang web http://www.thiennhien.org của bọn em và điền,tên, tuổi,địa chỉ vào mục "Cam kết bảo vệ gấu" để ủng hộ bảo vệ 2 loài gấu Việt Nam trước nguy cơ tuyệt chủng.

Cảm ơn bác nào đã đọc bài viết hơi dài của em. Có j thắc mắc thì PM cho em nhé.

Được sửa bởi envietnam ngày 9/7/2009, 11:37 am; sửa lần 2.

envietnam

Click chuột ký cam kết bảo vệ gấu! Empty Re: Click chuột ký cam kết bảo vệ gấu!

Bài gửi by envietnam 29/6/2009, 2:29 pm

Cac ban oi chung ta hay cung ky cam ket bao ve gau de bao ve hai loai gau cua Viet Nam dang co nguy co bi tuyet chung cac ban nhe.

envietnam

- Similar topics